| Kích thước | 310 x 380 x 960 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chức năng chính | Nước nóng – Lạnh – Nguội |
| Số cấp lọc | 11 cấp lọc |
| Bộ lõi chức năng | Bộ lõi Smax hiệu suất cao 6.1 + 1 lõi rời |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD Purifim Mỹ |
| Nước đầu ra | Nước tinh khiết RO – Có tạo khoáng Hydrogen |
| Công suất lọc | 20 lít/giờ |
| Van điện từ | KSD |
| Điện năng tiêu thụ | 25w |
| Công suất làm nóng | 430W |
| Nhiệt độ nước nóng | 85-95 °C |
| Công suất làm lạnh | 90W |
| Nhiệt độ nước lạnh | 6-10 °C |
| Dung tích bình nóng | 1L |
| Dung tích bình lạnh | 1 lít |
| Khối lượng | 32.5kg |
| Màu sắc | ⊹ Trắng ⊹ Đen |
| Bình áp | Bình nhựa siêu bền 5 lít |
| QCVN6-1:2010/BYT | Đạt tiêu chuẩn |
| TCVN 11978:2017 | Đạt tiêu chuẩn |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | 60 – 40 |
| Số lượng vòi | 2 vòi |
KAROFI KAD-D66S (11 Lõi Lọc)
- Mã sản phẩm : KAD-D66S
- Xuất xứ : Việt Nam
- Bảo hành : 36 Tháng
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 12,990,000 đ (-40%)
- Lắp thêm lõi lọc nước Karofi Hydrogen chỉ với 450.000đ
- Tặng 01 mũ bảo hiểm Livotec.
- Tặng gói phụ kiện kèm lắp đặt trị giá 550.000đ
- KM và giá chỉ áp dụng tại Hà Nội.
- ĐT ngay để có giá và giải pháp tốt nh
Thông số kỹ thuật KAROFI KAD-D66S (11 Lõi Lọc)
Mô tả KAROFI KAD-D66S (11 Lõi Lọc)
1. Máy lọc nước uống trực tiếp có nóng lạnh siêu tiện lợi
+ Ba chế độ nước nóng – lạnh – nguội tiện lợi
+ Nhiệt độ nước nóng 80 – 95 độ với thể tích bình nóng 1 lít
+ Nhiệt độ lạnh từ 8-12 độ với thể tích bình lạnh 1 lít
+ Công nghệ làm lạnh bằng máy nén hiệu suất cao giúp nước lạnh sâu tiết kiệm điện
2. Bình lạnh Smax tiết kiệm 40% điện năng, tốc độ làm lạnh vượt trội cao hơn đến 70% so với các bình lạnh thông thường
3. Máy lọc nước nóng lạnh có hệ thống 11 lõi lọc mới nhất của KAROFI
+ Bộ ba lõi lọc thô SMAX PRO V
+ Cấu trúc đa lớp thông minh giúp gấp đôi hiệu quả lọc, kéo dài tuổi thọ lõi.
+ Bộ lõi lọc chức năng SMAX HP6.0 hiệu suất cao nguyên khối phiên bản mới nhất của Karofi
– Tăng lưu lượng nước đầu ra gấp 1,5 lần
– Tối ưu hóa các cút nối giảm thiểu 83% vấn đề rò rỉ và tái nhiễm khuẩn cho nước
– Dễ dàng thay thế tại nhà, tái tạo nước tinh khiết với lượng khoáng chất cao nhất
– Bổ sung các loại khoáng chất cần thiết cho cơ thể
+ Lõi MINERAL PLUS bổ sung khoáng chất và tạo vị ngọt cho nước
+ Màng lọc RO nguyên khối chuẩn Mỹ
– Công suất lọc 20 lít/giờ
– Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết lên đến 60%
– Tiết kiệm 71% nước thải
4. Nước sau lọc đạt chuẩn quốc gia nước uống trực tiếp QCVN 6-1:2010 BYT
5. Bảo hành 3 năm dài nhất thị trường

Hình Thức Thanh Toán: Tiền Mặt – Chuyển Khoản
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!

Máy lọc nước nóng nguội Karofi KAH-D15 


