| Kích thước | 310 x 380 x 960 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chức năng chính | Nước Nóng – Nguội |
| Số cấp lọc | 10 cấp |
| Công suất lọc | 20 lít/giờ |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD Purifim Mỹ |
| Bộ lõi chức năng | Bộ lõi Smax hiệu suất cao 6.1 |
| Cấu tạo lõi chức năng | ⊹ Lõi T33-GAC ⊹ Lõi Mineral ⊹ Lõi Far Infrared ⊹ Lõi NanoSilver ⊹ Lõi Hydrogen ⊹ Lõi Tourmaline |
| Nước đầu ra | Nước tinh khiết RO – Có tạo khoáng Hydrogen |
| Van điện từ | KSD |
| Điện áp | 220V – 50 Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 36W/giờ |
| Công suất làm nóng | 430W |
| Nhiệt độ nước nóng | 85-95 °C |
| Dung tích bình nóng | 2L |
| Khối lượng | 26 kg |
| Màu sắc | Đen – Trắng |
| Bình áp | Bình nhựa siêu bền 5 lít |
| QCVN6-1:2010/BYT | Đạt tiêu chuẩn |
| TCVN 11978:2017 | Đạt tiêu chuẩn |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | 60 – 40 |
| Số lượng vòi | 1 vòi Inox Sus 304 cao cấp |
| Tiện ích khác | Hiển thị chức năng nóng lạnh |
Karofi KAH-D10 (10 lõi – Nóng – nguội)
- Mã sản phẩm : KAH-D10
- Xuất xứ : Việt Nam
- Bảo hành : 36 Tháng
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 8,340,000 đ (-31%)
- Lắp thêm lõi lọc nước Karofi Hydrogen chỉ với 450.000đ
- Tặng 01 mũ bảo hiểm Livotec.
- Tặng gói phụ kiện kèm lắp đặt trị giá 550.000đ
- KM và giá chỉ áp dụng tại Hà Nội.
- ĐT ngay để có giá và giải pháp tốt nhất
Hỗ trợ tư vấn nhiệt tình 24/7.
Đội ngũ chuyên viên kỹ thuật cao.
Lộ trình bảo trì trọn đời, kiểm tra định kỳ.
Bảo hành chính hãng, an tâm sử dụng.
Lõi lọc và Linh kiện từ nhà máy tập đoàn Karofi.
Cam kết hàng chuẩn & chính hãng Karofi.
Nhận hàng thanh toán yên tâm khi mua hàng online.
Thông số kỹ thuật Karofi KAH-D10 (10 lõi – Nóng – nguội)
Mô tả Karofi KAH-D10 (10 lõi – Nóng – nguội)
+ Dung tích bình nóng lớn : 2 lít
2. Công nghệ bảo vệ nhiệt đa lớp hỗ trợ tiết kiệm tới 30% điện năng
3. Hệ thống 10 lõi lọc mạnh mẽ
+ Hệ thống 6 lõi lọc chức năng cao cấp (HP 6.2) :
– Ngăn ngừa rò rỉ tối đa
– Tốc độ chảy tăng đến 50%
– Thay thế dễ dàng
– Gấp 2 lần lượng Hydrogen Ion kiềm
4. Bánh xe di chuyển tiện dụng
5. Nước sau lọc đạt chuẩn quốc gia nước uống trực tiếp QCVN 6-1:2010 BYT
Không chỉ dừng ở một máy lọc nước uống thông thường, hiện nay Karofi đã và đang phát triển các dòng sản phẩm tích hợp thêm cả những tính năng đặc biệt hơn để mang lại trải nghiệm sử dụng tốt hơn cho mọi người. Đặc biệt, máy lọc nước nóng lạnh Karofi cũng đang được rất nhiều người tiêu dùng “săn đón” bởi quá nhiều tính năng nổi trội chỉ có ở hãng Máy lọc nước Karofi.
Hãy cùng Karofihanoi tìm hiểu về sản phẩm máy lọc nước Karofi tích hợp nước nóng này nhé!

Máy lọc nước Nóng Nguội Karofi KAH-D10
1. Hai chế độ nước Nóng –Tinh khiết tiện dụng
Sử dụng 2 vòi nước riêng biệt cho ra 2 nguồn nước sử dụng khác nhau, tuỳ vào nhu cầu sử dụng:
Dung tích bình nước nóng lớn lên đến 2 lít, đáp ứng đa dạng nhu cầu về nước ấm như pha trà, sữa, cafe, pha mì, khử trùng, nấu nướng, ….
2. Công nghệ bảo vệ nhiệt đa lớp hỗ trợ tiết kiệm tới 30% điện năng
Nhờ công nghệ bảo vệ nhiệt đa lớp, Karofi KAH-D10 giúp tiết kiệm điện năng lên tới 30% so với các dòng máy khác.
3. Hệ thống 10 lõi lọc mạnh mẽ
Máy lọc nước Hyrogen Karofi KAH-D10 sở hữu Hệ thống 6 lõi lọc chức năng cao cấp (HP 6.2) :
- Ngăn ngừa rò rỉ tối đa
- Tốc độ chảy tăng đến 50%
- Thay thế dễ dàng
- Gấp 2 lần lượng Hydrogen Ion kiềm
4. Bánh xe di chuyển tiện dụng
5. Nước sau lọc đạt chuẩn quốc gia nước uống trực tiếp QCVN 6-1:2010 BYT
Máy lọc nước tại vòi Karofi KAH-D10 cung cấp nguồn nước sau lọc đạt chuẩn nước uống tinh khiết đóng chai QCVN 6-1:2010 BYT do Viện Sức khỏe nghề nghiệp & Môi trường – Bộ Y Tế công nhận theo quy trình của WHO



Hình Thức Thanh Toán: Tiền Mặt – Chuyển Khoản
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!


























