| Kích thước | 300 x 338 x 890 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Công nghệ Hydro-ion | Có |
| Chức năng chính | Nước nguội |
| Số cấp lọc | 10 cấp |
| Công suất lọc | 20 lít/giờ |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD Purifim Mỹ |
| Công nghệ Aiotec | Có |
| Bộ lõi chức năng | Bộ lõi Smax hiệu suất cao 6.1 + 1 lõi rời |
| Cấu tạo lõi chức năng | ⊹ Lõi T33-GAC ⊹ Lõi Mineral ⊹ Lõi Far Infrared ⊹ Lõi NanoSilver ⊹ Lõi Hydrogen ⊹ Lõi Tourmaline ⊹ Lõi NanoSilver Plus |
| Nước đầu ra | RO, Hydro ion kiềm |
| Van điện từ | KSD |
| Bộ vi điều khiển thông minh | Có |
| Điện áp | 220V – 50 Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 40W |
| Tự động báo thay lõi | Có |
| Hiển thị chất lượng nước vào ra | Có |
| Thông báo rò rỉ nước | Có |
| Tự động sục rửa màng RO | Có |
| Tự động cảnh báo nước cấp yếu | Có |
| Khối lượng | 28 kg |
| Bình áp | Bình nhựa siêu bền 5 lít |
| QCVN6-1:2010/BYT | Đạt tiêu chuẩn |
| TCVN 11978:2017 | Đạt tiêu chuẩn |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | 50-60% |
| Số lượng vòi | 1 vòi Inox Sus 304 cao cấp |
| Hệ thống chống tràn nước | Có |
| Khoang chứa đồ | không |
| Khoang chứa cốc | Không |
| Bánh xe di chuyển | Không |
| Nồng độ Hydrogen | 1000-1300 ppb |
| Độ pH | 8-9,5 |
Máy Lọc Nước Karofi Hydro-Ion KAE-S65
- Mã sản phẩm : KAE-S65
- Xuất xứ : Việt Nam
- Bảo hành : 36 Tháng
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 19,990,000 đ (-32%)
- Tặng bút TDS đo thử nước trị giá 300.000đ
- Tặng gói phụ kiện kèm lắp đặt trị giá 550.000đ
- KM và giá chỉ áp dụng tại Hà Nội.
- ĐT ngay để có giá và giải pháp tốt nhất
Thông số kỹ thuật Máy Lọc Nước Karofi Hydro-Ion KAE-S65
Mô tả Máy Lọc Nước Karofi Hydro-Ion KAE-S65
Máy lọc nước Hydrogen không còn quá xa lạ với mỗi gia đình, giúp bổ sung lượng hydrogen có lợi cho cơ thể. Tuy nhiên với công nghệ điện phân hiện đại, máy lọc nước ion kiềm Karofi KAE-S65 có khả năng chia nhỏ phân tử nước giúp dễ thẩm thấu, hàm lượng hydrogen đến 1300ppb và độ pH 8,5 rất tốt cho sức khỏe.

1. Hệ thống lõi
Karofi KAE-S65 sở hữu hệ thống 11 lõi lọc công nghệ Smax, với 3 lõi lọc thô Smax Pro, Smax RO, bộ lõi chức năng Smax hiệu suất cao.

- Hệ thống lõi lọc thô 3 cấp thế hệ mới gồm:
- Lõi Smax Pro 1 cấu tạo 3 lớp màng lọc vi sợi liên kết đa điểm, kích thước nhỏ hơn 5micron được sắp xếp theo cấu trúc gấp rẻ quạt thông minh. Nhờ vậy mà diện tích tiếp xúc với nước tăng gấp 3 lần, nâng cao hiệu quả loại bỏ tạp chất, cặn bẩn đến 1,5 lần.
- Lõi Smax Pro 2 với cấu tạo 2 lớp đặc biệt giúp tăng gấp đôi hiệu quả lọc. Lớp ngoài cùng là màng vi lọc gồm các chuỗi vi sợi liên kết kích thước nhỏ giúp loại bỏ tạp chất, cặn bẩn, kết hợp với than hoạt tính bên trong xử lý mùi, chất tạo màu, mùi clo,.. trong nước.
- Lõi Smax Pro 3 cấu tạo 5 lớp màng lọc vi sợi liên kết đa điểm, kích thước nhỏ 1 micro. Các lớp màng được sắp xếp theo cấu trúc rẻ quạt thông minh giúp tăng diện tích tiếp xúc với nước gấp 3 lần, nâng cao hiệu quả lọc nước và kéo dài tuổi thọ của màng RO.
- Màng RO 100GDP Purifim thay nhanh Mỹ được cấu tạo từ các sợi TFC gắn chặt và cuộn chặt với nhau thành cấu trúc dạng xoắn. Kích thước lỗ lọc siêu nhỏ chỉ từ 0.1 – 0.5 nanomet, ngăn ngừa vi khuẩn, virus gây hại đến 99,99%. Công nghệ Smax tiên tiến tăng công suất lọc tăng lên gấp đôi và giảm tới 71% nước thải so với màng lọc RO thông thường.
- Bộ lõi chức năng Smax hiệu suất cao bổ sung thêm lõi T33-GAC:
- Lõi T33-GAC được cấu tạo từ than hoạt tính gáo dừa giúp loại bỏ tối đa các chất hữu cơ, lọc rửa sạch màu và mùi của nguồn nước giúp nước có vị ngon ngọt hơn.
- Lõi Mineral hay khoáng đá bổ sung các khoáng chất, chất điện giải cần thiết cho cơ thể khỏe mạnh như Na, Ka.
- Lõi ORP Alkaline trung hòa axit dư, giữ cân bằng độ PH cho cơ thể và cung cấp nhiều dưỡng chất thiết yếu mà không biến đổi thành phần của phân tử nước.
- Lõi Tourmaline tạo ion âm có lợi cho cơ thể trung hòa các tác nhân gây hại, hỗ trợ tăng cường sức đề kháng.
- Lõi Hydrogen plus: bổ sung gấp đôi lượng hydrogen chống lão hóa, trung hòa lượng axit dư thừa trong cơ thể.
- Lõi Nano Silver cấu tạo 2 lớp, bên trong là lớp than hoạt tính và bao phủ bên ngoài là các phân tử nano bạc giúp loại bỏ hoàn toàn các vi khuẩn, virus gây hại như Ecoli, chống tái nhiễm khuẩn, bảo vệ sức khỏe cho người sử dụng.

Ngoài ra đặc điểm nổi bật trong cấu tạo của Karofi KAE-S65 là bộ điện phân trực tiếp với điện cực Titanium mạ Platin mang lại hàm lượng hydrogen hòa tan lớn đến 1300ppb, giảm thiểu thời gian đóng cặn trong màng điện phân, nâng cao tuổi thọ của bộ điện phân.

2. Thiết kế
Máy lọc nước ion kiềm Karofi KAE-S65 được thiết kế với kiểu dáng vô cùng hiện đại, khỏe khoắn. Tủ kính cường lực tràn viền vô cực, góc cạnh sắc nét, màu đen hiện đại tôn lên vẻ sang trọng, đẳng cấp của nội thất.

Bộ điện phân được thiết kế bằng bình trong suốt được hiển thị trực quan trên phần thân tủ giúp người dùng dễ dàng quan sát quá trình điện phân. Đồng thời là điểm nhấn giúp Karofi KAE-S65 nổi bật làm bừng sáng cả không gian.

3. Ưu điểm vượt trội
Là sản phẩm máy lọc nước đầu tiên công nghệ Hydro-ion độc quyền, Karofi KAE-S65 mang lại những lợi ích vượt trội cho người sử dụng:
- Công nghệ Hydro-ion điện phân hiện đại tích hợp 3 trong 1 với hàm lượng hydrogen vượt trội, ion kiềm toàn diện, chỉ số ORP tối ưu, mang lại nguồn nước tốt cho sức khỏe.
- Công nghệ Aio Tec 4.3 quản lý thông minh giúp người dùng có thể dễ dàng theo dõi và kiểm soát chất lượng nước từ xa.
- Công nghệ ngắt nước tự động khi tràn nước đảm bảo an toàn khi sử dụng.

- Hiển thị trực quan, bảng điều khiển cảm ứng lựa chọn được 2 chế độ nước là nước lọc và nước ion kiềm.
- Hệ thống lõi lọc mạnh mẽ công nghệ Smax hoàn toàn mới nâng cao hiệu suất lọc, tăng lưu lượng nước đầu ra gấp 1,5 lần, mang lại nguồn nước sạch tinh khiết và có lợi cho sức khỏe.
4. Tiêu chuẩn chất lượng
Karofi là chuyên gia máy lọc nước thông minh uy tín tại Việt Nam, nên các sản phẩm máy lọc nước của hãng luôn đáp ứng đầy đủ sự tiện nghi và chất lượng nguồn nước cho gia đình Việt.
Máy lọc nước ion kiềm Karofi KAE-S65 đã được kiểm nghiệm và đạt được 2 chứng nhận cao nhất về chất lượng máy lọc nước cho gia đình: Quy chuẩn Quốc gia nước về nước uống tinh khiết QCVN 6-1:2010/BYT và Tiêu chuẩn quốc gia TCVN 11978:2017 về Máy lọc nước dùng trong gia đình.



Hình Thức Thanh Toán: Tiền Mặt – Chuyển Khoản
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!

Karofi ERO100V (10 Lõi Lọc) 










