| Kích thước | 422 x 332 x 940 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chức năng chính | Nước nguội |
| Số cấp lọc | 10 cấp |
| Công suất lọc | 10 lít/ giờ |
| Màng lọc | Màng RO 50 GPD Purifim Mỹ |
| Bộ lõi chức năng | Bộ lõi Smax hiệu suất cao 6.0 |
| Cấu tạo lõi chức năng | ⊹ Lõi T33-GAC ⊹ Lõi Mineral ⊹ Lõi Far Infrared ⊹ Lõi Hydrogen ⊹ Lõi Tourmaline ⊹ Lõi T33-GAC ⊹ Lõi NanoSilver Plus |
| Nước đầu ra | Nước tinh khiết RO – Có tạo khoáng Hydrogen |
| Van điện từ | KSD |
| Bộ vi điều khiển thông minh | Không |
| Điện áp | 220V – 50 Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 25w |
| Tích hợp đèn UV diệt khuẩn | Không |
| Khối lượng | 28 kg |
| Bình áp | Bình nhựa siêu bền 5 lít |
| QCVN6-1:2010/BYT | Đạt tiêu chuẩn |
| TCVN 11978:2017 | Đạt tiêu chuẩn |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | 50-60% |
| Số lượng vòi | 1 vòi Inox Sus 304 cao cấp |
Karofi ERO108 (10 Lõi Lọc)
- Mã sản phẩm : ERO108
- Xuất xứ : Việt Nam
- Bảo hành : 36 Tháng
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 8,070,000 đ (-27%)
- Lắp thêm lõi lọc nước Karofi Hydrogen chỉ với 450.000đ
- Tặng bút TDS đo thử nước trị giá 300.000đ
- Tặng gói phụ kiện kèm lắp đặt trị giá 550.000đ
- KM và giá chỉ áp dụng tại Hà Nội.
- ĐT ngay để có giá và giải pháp tốt nhất
Thông số kỹ thuật Karofi ERO108 (10 Lõi Lọc)
Mô tả Karofi ERO108 (10 Lõi Lọc)
TINH KHIẾT CHUẨN ĐÓNG CHAI – GẤP 2 VỊ NGON NGỌT
Không chỉ đem đến nguồn nước tinh khiết chuẩn đóng chai, máy lọc nước Karofi ERO 108 còn giúp nước trở nên ngon ngọt, tăng cường nhiều khoáng chất tốt cho sức khỏe.

10 LÕI LỌC SMAX SIÊU MẠNH MẼ
Karofi ERO 108 được trang bị 10 lõi lọc công nghệ Smax siêu mạnh mẽ. Công nghệ này giúp Nhân đôi công suất – Gấp đôi tuổi thọ và tiết kiệm đến 71% lượng nước thải.

HỆ LÕI LỌC THÔ SMAX PRO V 1,2,3
Hệ lõi lọc thô Smax Pro V 1,2,3 ứng dụng công nghệ Smart Connect giúp chống hàng giả, hàng nhái, hoạt động hiệu quả gấp đôi, bảo vệ hiệu quả hệ thống lọc. Bên cạnh đó, hiệu quả lọc cũng được nâng cao nhờ kết cấu rẻ quạt thông minh làm tăng gấp 3 lần diện tích tiếp xúc nước, lỗ lọc siêu nhỏ chỉ từ 1 micromet. Nhờ vậy, Smax Pro V loại bỏ sạch tạp chất, cặn bẩn, chất gây mùi, chất hữu cơ… có trong nước.

MÀNG RO 50 GDP NGUYÊN KHỐI CHUẨN MỸ
Màng lọc RO chuẩn Mỹ được thiết kế nguyên khối vô trùng, loại bỏ đến 99,99% chất gây hại, ion kim loại nặng… cho nguồn nước tinh khiết hoàn toàn. Đặc biệt, công suất lọc lên đến 10 lít trên giờ.

LÕI SMAX HP 6.0 BỔ SUNG KHOÁNG CHẤT CẦN THIẾT
Hệ lõi lọc Smax hiệu suất cao HP 6.0 với các lõi T33-GAC, Mineral, Bioceramic, Farinfrared, Toumaline, Nano Silver giúp tạo vị ngon ngọt cho nước, cân bằng độ pH, bổ sung các khoáng chất cần thiết tốt cho sức khỏe. Kết cấu nguyên khối vô trùng vừa ngăn chặn rò rỉ, ngăn ngừa nhiễm khuẩn vừa thay thế thế dễ dàng.

CHUẨN NƯỚC UỐNG TINH KHIẾT ĐÓNG CHAI, UỐNG TRỰC TIẾP KHÔNG CẦN ĐUN SÔI
Nước sau lọc đạt chuẩn nước uống tinh khiết đóng chai, uống trực tiếp không cần đun sôi, giúp tiết kiệm thời gian và công sức đun nấu.

BẢO HÀNH 36 THÁNG – CAO NHẤT THỊ TRƯỜNG
Karofi đem đến chế độ bảo hành lên đến 36 tháng cho sản phẩm ERO108 – Chế độ bảo hành cao nhất thị trường.

Thiết kế tinh tế với tủ kính tràn viền hiện đại, ERO 108 sẽ là điểm nhấn ấn tượng cho mọi không gian.

Hình Thức Thanh Toán: Tiền Mặt – Chuyển Khoản
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!

Máy Lọc Nước Nhiễm Mặn KAROFI KBW80
Máy lọc nước RO Hàn Quốc, nóng, lạnh, thường Tiny 500
Máy lọc nước nóng lạnh Karofi Livotec 616
Máy lọc nước nóng nguội Livotec 615S
Karofi KAQ-D36S (11 Lõi Lọc)
Máy lọc nước tích hợp nóng lạnh Korihome WPK-910
Máy lọc nước Korihome K-book K91
Karofi KAH-D10 (10 lõi - Nóng - nguội)
Máy lọc nước để bàn, để gầm WPK- K91
Karofi KAQ-P95 ( 10 Lõi Lọc)
Karofi KAQ-D36 (10 Lõi Lọc)
Máy lọc nước Karofi Livotec 630 - 10 Lõi - Nóng- Lạnh- Nguội 







