Quạt cây KAROFI KF-400IAC
- Mã sản phẩm :
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 1,369,000 đ (-13%)
Thông số kỹ thuật Quạt cây KAROFI KF-400IAC
Mô tả Quạt cây KAROFI KF-400IAC
CÔNG NGHỆ AI: TỰ ĐỘNG ĐIỀU CHỈNH TỐC ĐỘ GIÓ
- Quạt sẽ tắt khi nhiệt độ dưới 22°C.
BỀN BỈ VÀ TIẾT KIỆM
12 CẤP ĐỘ GIÓ PHÙ HỢP VỚI MỌI NHU CẦU
DỄ DÀNG SỬ DỤNG – ĐIỀU KHIỂN TỪ XA
SANG TRỌNG TRONG MỌI KHÔNG GIAN
| Công suất điện: | 55 W |
| Điện áp: | 220V/ 50Hz |
| Đường kính cánh quạt: | 400 mm |
| Số lượng cánh quạt: | 5 cánh |
| Chế độ gió: | 2 chế độ |
| Tốc độ gió: | 12 mức |
| Độ ồn: | ≤ 55dB |
| Kích thước sản phẩm: | 370mm x 370mm x 1300mm |