| Kích thước | 440 x 270 x 880 mm |
| Xuất xứ | Chính Hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Số cấp lọc | 6 cấp lọc |
| Công suất lọc | 50 lít/giờ |
| Màng lọc | Màng lọc RO USA 100GDP |
| Van điện từ | KSD |
| Điện áp | 220V – 50 Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 36W/giờ |
| Số màng lọc | 3 màng RO |
| Máy bơm sử dụng | 1 bơm |
| Bình áp | Bình áp sắt 30 lít |
| QCVN6-1:2010/BYT | Đạt tiêu chuẩn |
Máy lọc nước RO bán công nghiệp 50l/h – KT-KB50
- Mã sản phẩm : KT-KB50
- Xuất xứ : Việt Nam
- Bảo hành : 36 Tháng
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 15,220,000 đ (-18%)
- Tặng thiết bị ktra nước tinh khiết
- Tặng gói phụ kiện kèm lắp đặt trị giá 550.000đ
- KM và giá chỉ áp dụng tại Hà Nội.
- ĐT ngay để có giá và giải pháp tốt nhất
Thông số kỹ thuật Máy lọc nước RO bán công nghiệp 50l/h – KT-KB50
Mô tả Máy lọc nước RO bán công nghiệp 50l/h – KT-KB50
Những tính năng Máy lọc nước Karofi 50 lít 50L/H 6 cấp lọc
Đặt tiêu chí sức khỏe người tiêu dùng lên hàng đầu cùng tích hợp nhiều công nghệ lọc hiện đại, loại bỏ hơn 99% vi khuẩn, vi rút, các hợp chất hữu cơ gây mùi, ảnh hưởng xấu đến sức khỏe, các dòng máy lọc nước karofi đã trở thành một giải pháp mang đến nguồn nước tinh khiết được nhiều người tin dùng. Đặc biệt, các dòng máy lọc nước Karofi đều đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn nghiêm ngặt về chuẩn nước sạch của Bộ Y tế. Cụ thể:
– Máy lọc nước Karofi 50 lít 50L/H 6 cấp lọc được sản xuất theo quy trình công nghệ cấp chứng nhận phù hợp ISO 9001:2008.
– Nước qua máy lọc nước Karofi đạt tiêu chuẩn QCVN 6-1:2010 BYT về tiêu chuẩn nước uống đóng chai đóng bình.
– Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng: sản xuất và lắp ráp tại công ty cổ phần Karofi Việt Nam.
– Máy lọc nước bán công nghiệp 50L/H sử dụng 3 màng lọc RO – USA 100GPD: Máy lọc nước bán công nghiệp Karofi 50L/H trang bị màng lọc RO – USA 500 hiện đại, có khả năng loại bỏ hầu hết vi khuẩn, Amip, Asen, các ion kim loại nặng gây hại, các ion kim loại nặng, chất hữu cơ gây mùi và các tạp chất khác cho nguồn nước hoàn toàn tinh khiết.
Giới thiệu Máy lọc nước Karofi 50 lít 50L/H 6 cấp lọc
– Máy lọc nước Karofi 50 lít 50L/H 6 cấp lọc Tiết kiệm chi phí tối đa . Với 1 lít nước qua máy lọc Karofi giá 193đ trong khi đó bạn phải trả 9000đ/lít nếu dùng nước đóng chai. Tiết kiệm điện năng: van áp cao tự động ngắt điện khi nước đầy tránh lãng phí điện
– Máy lọc nước Karofi 50 lít 50L/H 6 cấp lọc sử dụng linh kiện chất lượng cao : Bình áp thép siêu bền, vòi Karofi công nghệ Mỹ, tủ Inox không nhiễm từ, van điện từ KSD tự động, bơm hút Karofi êm ái có thể hút sâu tới 2m….
– Đáp ứng nhu cầu sử dụng nước của 15 đến 50 người. Thích hợp lắp đặt tại trường học, bệnh viện, nhà nghỉ, khách sạn, cơ quan.
Cách kiểm tra Máy lọc nước Karofi 50 lít 50L/H 6 cấp lọc chính hãng

+ Tem chức năng: được dán trên từng lõi, thể hiện rõ ràng vật liệu cấu tạo, tác dụng và thời hạn sử dụng của các bộ phận như: lõi số 1, 2, 3, bơm, bình áp, vòi
+ Tem phụ: Dán trên sản phẩm có hotline, website và xuất xứ sản phẩm rõ ràng giúp người mua yên tâm về nguồn gốc sản phẩm.
+ Tem xác thực sản phẩm chính hãng

Đánh giá (1) Máy lọc nước RO bán công nghiệp 50l/h – KT-KB50

Hình Thức Thanh Toán: Tiền Mặt – Chuyển Khoản
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!



1 đánh giá cho Máy lọc nước RO bán công nghiệp 50l/h – KT-KB50